13 ตอบกลับ

บ้านนี้ พอถึงเวลานอน ตาสว่างค่ะ เที่ยงคืนก็ยังไม่หลับ นอนเล่นอยู่คนเดียว พอหลับได้ 1ชั่วโมง ปวดฉี่ แล้วก็นอนต่อ อีก2ชั่วโมงปวดอีก รอบที่3ประมาณ ตี5 ตื่นมา ปวดหัวทุกเช้าเลย🥱

บ้านนี้ก้บ่อยค่ะ จนเอากระโถนมาไว้ในห้องเลยค่ะ บางทีหลับๆยุรุ้สึกปวดขึ้นมาลุกกระทันหันมันเวียนหน้าค่ะ

เรา 23 w ก็ฉี่บ่อยค่ะ แต่ฉี่ทีก็ไม่เเยอะ แต่ปวดบ่อยค่ะ ลุก4-5 เที่ยว

เหมือนกันค่ะ เพลียมาก นี่ แค่28 weekนะค่ะ ตี3ตี4 ก็ได้เดินไปฉี่ค่ะ

เป็นค่ะ นอนไม่หลับ พอหลับก็ตื่นง่าย ตอนนี้ 33+5 เจ็บหน่วงด้วย

บ้านนี้ ลุกทุก ชม ค่ะ ตื่นมาฉี่บ่อยมาก หลับยากมาก เฮ่อออ

เป็นค่ะ..อ่อนเพลียมากแทบไม่ได้นอนลุกบ่อยมากๆ

บ้านนี้ลุกฉี่คืนละ1ครั้งค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

เพลียมากจริงๆค่ะ