29 ตอบกลับ

เข้ามายกมือด้วยคนคร้าา โดนเร่งตั้งแต่ 9 โมงเช้า ปากมดลูกเปิดถึง 9 เซ็นแร้ะ แต่ไม่ยอมออก สรุปโดนผ่าฉุกเฉิน ตอน 4 โมงเย็น แม่เศร้าเลย 😂😂

เร่งคลอดเจ็บไหมคะ คุณแม่มาเล่าประสบการณ์โดนเร่งคลอดหน่อยค่ะ หมอนัดเร่งคลอดวันจันทร์แอบกลัว

เหมือนกันเลยค่า สุดท้ายผ่า เจ็บสองต่อ แต่พอได้เห็นหน้าลูกก็หายแล้วว ยินดีด้วยนะคะ

ทำไมถึงโดนกระตุ้นคะ. ปวดท้องหรอคะ แม่จะได้เตรียมตัวมั่ง😅

ยินดีด้วยจ้า...บ้านนี้ 38.1 w แล้วยังเงียบยุ่เลย 😁😁😁

น่ารักน่าชังจังเลยลูก แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ❤

ยินดีด้วยจ๊าขอให้เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆนะจ๊ะ

อยากทราบราคาผ่าคลอดค่ะประมานเท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้โดนไปทั้งหมด34,090จ้า

กล้วแต่จะเป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ เจ็บ2รอบ

น่ารักมากเลย 39+4แล้วอยากแตกเหมือนกันค่ะ🥰