43 ตอบกลับ

เราก็ไม่ได้กินนมแม่ เห็นแม่ก็ปกติดีนะ อย่าไปสนใจเลยจ้า

อยากจับเข่าคุยกับป้าแล้วเขย่าป้าเบาๆ😂😂😂😂😂😂😂😂

ไม่จริงเลยค่ะ เพราะบางคนก็ไม่มีน้ำนมให้ลูกกิน

งั้นแม่ๆก็เป็นบ้ากันครึ่งประเทศแล้วค่ะ บ้าบอ

ไม่เกี่ยวค่ะ เเค่นมเรามีประโยชน์กว่านมเสริม

เพิ่งเคยได้ยินคะ เป็นบ้าเพราะไม่ให้นมลูก ?

VIP Member

หลอกเป็นเวอร์เกินเหมือนเราเป็นเด็กเลยย 555

ป้าเค้าเป็นบ้าคะ คุณแม่ไม่เป็นหลอกคะ

ลูกอาจจะป่วยบ่อยจนแม่เครียดเปนบ้าคะ

แสดงว่าป้าไม่ให้ลูกกินนมแน่ๆ เลย