57 ตอบกลับ

จำเป็นค่ะแม่ เจาะของพ่อด้วยค่ะเพื่อดูว่าเป็นโรคต่างๆรึเปล่า

บ้านนี้เจาะทั้งคู่คะ แม่เลือดจาง ส่วนพ่อเลือดเข้มข้นมาก😊

บ้านนี้ เเม่ก้อเป็นคะ เเต่พ่อไม่เป็น น้องออกมาก้อปกตินะคะ

เจาะทั้งคู้คะแต่อิพ่อเลือดเข้มข้นมากอิแม่เลือดจางคะ

ตรวจทั้งคู้ค่ะบ้านนี้ แม่เป็นพาหะ แต่พ่อไม่เป็นค่ะ

เราเจาะทั้งพ่อทั้งแม่ค่ะ ผลคือเรามีพาหะส่วนแฟนไม่มี

ลูกอาจจะได้รับเชื้อ50/50ค่ะ แต่ก็ไม่ได้เป็นอันตรายกับเด็ก

จำเป็นมากค่ะ เราก็เป็นพาหะแต่ดีนะที่เลือดสามีปกติ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่สามีไม่เป็น

ท้องแรกท้องสองเจาะทั้งคู่ค่ะ แม่จางพ่อปกติค่ะ😄

ของเราเจาะทั้งคู่ผลคือเราไม่เป็นแต่แฟนเป็นคะ

บ้านนี้แม่ไม่จางคะ แต่พยาบาลให้พ่อมาเจาะด้วย