33 ตอบกลับ

ควรไปมากค่ะ ออกมาก ออกน้อย อกกนิดเดียว ก้อควรไปค่ะ อันตรายถึงตัวเล็กในท้อง แม่จะดั้ยสบายใจด้วยค่ะ

หาด่วนเลนค่ะ บ้านนี้หมอให้ยากันแท้ง เพราะมีภาวะแท้งคุกคามค่ะ

ควรไปคะ เพราะท้องไม่ควรมีเลือดออกเสี่ยงเเท้งคุกคามคะ

ควรอย่างยิ่งค่ะ หมอจะได้ซักอาการว่าเลือดออกเพราะอะไร

ควรค่ะถ้ามีอาการอะไรที่ผิดปกติควรรีบไปพบหมอทันทีค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะควรหาหมอด่วนเลยค่ะแม่

ท้องอยู่ไม่ควรมีเลือดออกค่ะ รีบไปหาหมอนะคะ

ถ้ามีเลือดคือไม่ปกติค่ะ แน่นำหาหมอค่ะแม่

VIP Member

รีบไปเลยจ้า เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

Super Mum

ควรไปค่ะ มีเลือดออกต้องรีบไปเลย