สอบถามแม่ๆ ที่เคยตรวจดาวซินโดรม

ถ้าหากเราตรวจ ดาวซินโดรม เราสามารถรู้เพศลูกเลยไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ ??

40 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำลังจะได้ตรวจเหมือนกัน วันนัดพรุ่งนี้ น่ากลัวมั้ยค่ะ

4y ago

ได้ตรวจอะไรบ้าง มาเล่ากันฟังนะค่ะ

VIP Member

รู้เลยจ้าแม่ บ้านนี้ตรวจนิฟตี้ค่ะ รู้เพศตอน12wk. จ้า

กำลังจะไปตรวจ เหมือนกันค่ะพรุ่งนี้ คุณหมอนัด

นิตตี้ ตรวจเมื่ออายุ12 wk ขึ้น รู้เพศด้วยค่ะ

รู้ค่ะ เพราะตรวจจากโครโมโซมรู้เพศลูก98%

บ้านนี้ตรวจนิฟตี้ตอน 11 w รุ้เพศด้วยค่ะ

รุ้เลยค่ะแต่คุณหมอจะบอกยังไม่100%

รู้เลยจ้า ไม่ต้องรแล้นถึง 5 เดือน

Super Mum

รู้เลยค่ะ เพราะตรวจจากโครโมโซม

เราตรวจแบบ Nipt รู้ผล รู้เพศเลยค่ะ