5 ตอบกลับ

37 สัปดาห์ขึ้นไปค่ะ ส่วนของเราผ่าคลอดเหมือนกันค่ะ หมออยากให้ผ่าสัก 38 สัปดาห์กว่าๆ แต่ก้กังวล ปวดท้องก่อนค่ะ ใจแม่อยากผ่า 38 วีคเลยค่ะ😁

สู้ๆค่ะคุณแม่ใกล้คลอดแล้ว บ้านนี้ 35 วีคก้ยังไม่ลาพัก ทำไปเรื่อยๆจนกว่าจะไม่ไหวจ้า😁😁

รพ.รัฐ 38+ ขึ้นไปค่ะ เอกชน37+ ขึ้นไปค่ะ บ้านนี้ตอนแรกฝากเอกชน หมอจะไห้ผ่าวันที่18 ตุลา พอมาฝากรัฐ ต่างจังหวัด20 ตุลาค่ะ

กลัวเหลือวันลาได้อยู่กับน้องน้อยลงค่ะพยายามเก็บวันลาไว้ใช้ตอนน้องคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนนี้37วีคหมอนัดผ่า20ต.คนี้จ้าน่าจะประมาณ38+คะ

ของเราหมอนัด38สัปดาห์ขึ้นไป นัดวันที่9 พ.ย นี้แล้วค่ะ

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

ตามค่ะ