32 ตอบกลับ

เจนค่ะ เจนค่ะ หนูชื่อเจน มากับแทคและก็มากับตุ๊ก /คุณผู้ชมครับบบบบบ~👻

แล้วแต่เจนเลยค่ะ อิแม่เห็นเต็มหน้าเฟส หลอนไปหมดแล้วจร้า😂😂😂

สอบถามหน่อยค่ะ พอดีกินนมแอนมัมแล้วท้องอืดอันตรายไหมค่ะ

VIP Member

หลอนจัง 😂😂😂 ลั้ลลั้ลลา ลั้ลลาลั้ลลา มาๆๆๆๆๆออกมาเต้น

ก้อยค่ะ ก้อยค่ะ หนูชื่อก้อย มากับนุ้ย ละก็มากับโอ

เรื่องนี้แอดจะไม่ยุ่ง

มากับพี่เกล้าครับ ร้องเพลงนี้ทั้งวันเลย

VIP Member

เจนมากับน้องเนเน่กับน้องกุนซือค่ะ 😊

เอาเพลงนี้ออกจากหัวไม่ได้เลย 😂😂

มีทุกหน้าไทม์ไลน์ของทุกคน555😔😔

เอาออกจากหัวแม่ได้ม้ายยย😂😂😂