สอบถามแม่ๆที่เคยท้องลมค่ะ

ถ้านับจากวันที่ประจำเดือนมาล่าสุด คือวันที่ 1 ตุลาคม ถึงวันนี้19 ธันวา จะครบ11สัปดาห์ แต่ซาวน์ผ่านช่องคลอดครั้งนี้ครั้งที่3แล้ว (เปลี่ยนคลินิก) ก็ยังไม่เจอตัวน้องเลย แต่ในจอบอกครรภ์6สัปดาห์ แบบนี้มีแม่ๆท่านใดเคยเจอไหมคะ มีโอกาสที่จะเจอน้องไหม หรือจะท้องลมจริงๆ หมอนัดซาวน์ใหม่อีก1สัปดาห์ค่ะ ถ้าท้องลมจะหลุดออกมาเองไหมคะ หรือต้องขูดมดลูก (กลัวโดนขูดมดลูกค่ะ) มีอาการปวดท้องหรือมีอาการยังไงบ้างไหมคะ จะได้สังเกตการณ์ตัวเองด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

สอบถามแม่ๆที่เคยท้องลมค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ