ตั้งครรภ์

ถ้าชอบกินของหวานจะได้ผู้หญิงหรอคะ ??

67 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่เกี่ยวค้ะแม่บ้านนี้ก็ชอบทานหวานแต่ได้ชาย

VIP Member

เกี่ยวมั้ยเนี้ย เป่นคำถามที่อ่านล่ะ ปวดหมอง...

VIP Member

ไม่เกี่ยวนะคะ บ้านนี้ติดหวานมาก ได้ลูกชายค่ะ

ชอบกินของหวานเหมือนกัน แต่ซาวแล้ว ผู้ชายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ของหวานตลอดท้องแรกท้อง2ก้อได้ชายคร่

VIP Member

ไม่จ้า บ้านนี้ชอบทานของหวานยังได้ผู้ชายเลย

บ้านนี้ชอบกินแต่ของเปรี้ยวๆ ได้ผู้หญิงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ชอบของหวานค่ะ ได้ลูกผู้หญิงค่ะ 😄

บ้านนี้ชอบทั้งเปรียวทั้งหวาน ผู้หญิงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ชอบกินตอน ใกล้คลอดค่ะ ได้หญิงค่ะ