361 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ..เราก็เหมือนกันค่ะพ่อจะทิ้งเมื่อไรไม่รู้แต่ที่รู้ๆน้องมาอยุ่ด้วยแล้วค่ะ พ่อไม่เลิกเจ้าชู้..หนูมาตอนนี้ด้วย

เข้าใจคะ ดูแลน้องให้น้องรู้ว่าเราเป็นได้ทุกอย่างสำหลับเขาจริงๆแค่ไม่มีพ่อก็ไม่ต้องนอยทำให้น้องรู้สึกอบอุ้นนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณแม่ ... ดูจากภาพแล้ว ใกล้คลอดเหมือนกันเลยค่ะ ขอให้คลอดน้องออกมาอย่างปลอดภัยนะคะ ❤️

บ้านนี้เขาทิ้งไปตั้งแต่ท้องได้13w ค่ะ ตอนนี้38+3แล้วค่ะ #แม่เลี้ยงเดี่ยวกลับมาก็ไม่เอาแล้วค่ะอยู่กับลูกดีกว่า😢😢

เช่นกันค่ะ

VIP Member

สู้ๆๆ ค่ะ แม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน พอคลอดลูกมาไม่เคยคิดถึงพ่อเค้าเลยค่ะ เอาเวลาและความรักให้ลูกทั้งหมดค่พ

ขอบคุณค่ะ สู้ๆเช่นกันนะค่ะ

สู้ๆคะ..ชีวิตคุณเริ่มใหม่ได้เสมอนะคะ..รักแท้อยู่ในท้องคุณแล้ว..น้องจะเติมเต็มทุกอย่างให้คุณ..เป็นกำลังใจให้คะ

ขอบคุณค่ะ✌️

เหมือนกันเลยค่ะ​ ตั้งแต่บอกว่าท้องเขาไม่เคยแม้จะโทรหาหรือเป็นห่วงเรากับลูกเลยสักนิด​ สู้ไปด้วยกันนะคะ

สู้ๆค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เป็นเหมือนกัน พ่อทิ้งไปมีคนใหม่ตอนท้อง2เดือน บอกกับลูกเสมอใครไม่รักก็ชั่งแต่แม่รักลูกมากนะ

สุ้ๆๆๆนะ ถ้ามีแล้วทัมไห้เราลำบากใจ นอกใจตลอด สุ้ไม่มีดีก่าว อยุ่กับลุก สบายใจดีไม่ต้องระเเวงด้วยนะ✌✌✌✌✌

ขอบคุณมากค่ะ 😭

สู้ๆนะคะอย่าท้อนะคะการเป็นซิงเกิ้ลมัมไม่ได้น่ากลัวให้ถือว่าคนที่ทิ้งเราไปเค้าหมดบุญกับเราแล้วค่ะ