10 ตอบกลับ

มีทุกวันคำถามแบบนี้ ซาวน์ดีกว่าไหมคะ ถ้าอยากรู้ชัวร์ ก็ตรวจ Nifty ไปเลยจ้าาาาา

ไม่มีใครรู้หรอกค่ะแม่ๆในนี้ไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญถ้าอยากรู้รอผลซาวด์ครั้งต่อไปค่ะ

ลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกว่าลูกเพศอะไรค่ะ แนะนำให้อัลตราซาวด์ค่ะ

ซาวด์แล้วไม่เหนค่ะ

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้นะคะ อยากรู้ชัดๆต้อง u/s ดูค่ะ

ชาวด์2ครังแล้วไม่เหนเพศเลยค่ะ

อยากรู้ไม่ไปชาวดูค่ะซาวชัวร์ที่สุดแล้ว

ชาวด์2ครั้งแล้วไม่เหนเพศค่ะ

เห็นด้วยแล้วถามทำไม 🤣🤣

ฉันถามไปตั้งแต่เมื่อไหรค่ะคุณดูดีๆสิค่ะ

VIP Member

ไปเซาวด์เลยค่ะ แม่ ชัวๆ

ซาวด์แล้วไม่เหนเพศค่ะซาวด์2ครั้งแล้วค่ะ

VIP Member

ไปให้หมดตรวจดูค่ะ

ไปซาวด์มาแล้วค่ะแต่ไม่เหนเลยค่ะ

🙄

ระบุเพศไม่ได้น้ะค่ะ นอกจากจะอัลตราซาวด์จากที่เราไปฝากหรือจะไปซาวด์เห็นชัดๆก็4-6มิติ

.

อ่านกฎบ้างนะคะกด.เพื่อจะเอาคะแนนผิดกฎอย่ามักง่าย