11 ตอบกลับ

รีบย้ายค่ะเพราะกำหนด15-30วันถึงจะใช้สิทธิเราอยู่พิษณุโลกจะไปคลอดนครสวรรค์เราย้ายสิทธิไปที่นครสวรรค์้เราคลอดสิงหาเเต่หมอบอกคนเรามีสิทธิคลอดก่อนกำหนดได้เสมอถ้าย้ายไปช้าเราจะต้องเสียค่าใช้จ่ายทั้งหมด

กำหนดคลอด1กันยายน ว่าจะกลับบ้านประมาณสิงหาคม เพราะต้องจัดการเรื่องโรงเรียนให้ลูกสาวอีกคน หมอเขาจะรับมั้ยค่ะ

ต้องรีบย้ายค่ะ สิทธ์กว่าจะใช้ได้ต้องใช้เวลา15-20วันเลยนะค่ะ

เราย้ายจากบ้านเกิดมาภูเก็ต ทำการ30วันค่ะ

15วันทำการค่ะ แม่ควรย้ายตอนนี้เลยค่ะ

ต้องรีบทำค่ะ15วันถึงใช้สิทธได้

สิททำได้ประมาณ 1อาทิตมั้งค่ะ

VIP Member

สิทธิจะใช้ได้ต้องครบ15วันค่ะ

ต้องรีบย้ายก่อนคลอดค่ะ

ของเรา1เดือนเลยค่ะ