30วีค

ถามแม่ๆน้ำหนักน้องถึงไหนกันแล้วจ๊ะบ้านนี้2โลนิดๆเองน้อยไปไหมจ๊ะ

30วีค
11 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่บำรุงอะไร น้องน้ำหนักดีจัง ขอคำแนะนำหน่อยจ้า ตอนนี้ท้อง 24วีค เพิ่ง 670 เอง

5y ago

ไข่.. นม.. กล้วย.. ข้าว

VIP Member

ไม่หรอกค่ะแม่ เดี๋ยวช่วงท้องแก่น้ำน้ำหน้องก็จะขึ้นเร็ว

ไม่น้อยคะคุณแม่ บ้านนี้ตอนไปซาวด์32wหนักแค่1,776เองคะ

เยอะอยู่ค่ะ บ้านนี้ตอน 34 วีคน้องหนักแค่ 2,080 กรัมเอง

VIP Member

บ้านนี้ 3 เดือนนน. ก็ขึ้นนิดเดียวเอง

ถือว่าใหญ่มากค่ะถ้าตามอายุครรท์

บ้านนี้คลอดแล้วคะสี่โลสี่คะผู้ญ

Post reply image

น้ำหนักถืกว่าเยอะนะคะ

บ้านนี้30+4w 1657gค้าาา

ไม่น้อยจร้า