5 ตอบกลับ

หลังๆรพเอกชนชอบเอาใจค่ะ ก็เลยจะมีถามว่าคุณพ่อจะเข้าไปถ่ายรูปมั้ยคะซึ่งมันค่อนข้างรบกวนทีมหมอมากๆค่ะถึงจะคลอดลูกแล้วแต่ก็ยังยุ่งวุ่นวายอยู่ดีอันนี้แม่ต้องถามทางรพเอาอีกทีนะคะเพราะแต่ละที่ไม่เหมือนกัน

ทางนี้เอกชนนวมินทร์1ค่ะ

ผ่านมาสองท้อง พ่อไม่ได้เข้าไปในห้องเฝคลอดค่ะ แล้วก้นอนห้องรวมค่ะ ครึ้กครืนดีค่ะ พูดคุยแม่ๆข้างเตียงค่ะ แต่ท้อง3คิดว่าจะเอาห้องพิเศษค่ะ เพราะทำหมันด้วย กลัวทำไรไม่ถนัดค่ะ

ของเราคลอดตอนช่วงก่อนโควิดนิดนึง รพเอกชนคุณพ่อเข้าได้นะคะ เข้าไปตอนผ่าน้องออกมาแล้ว

รพ.รัฐที่เราคลอด ญาติรอหน้าห้องรอคลอดอย่างเดียวค่ะ ไม่มีสิทธิ์เข้าข้างใน

ของเราคลอดเอกชนพ่อเข้าไม่ได้ค่ะ😆

บล๊อคหลังจ้ะ😊