58 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงเดือนเเรกปวดบีบท้องน้อยมากๆเลยค่ะ ทรมานมากๆเลยกว่าจะหายปวด

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ปวดท้องหน่วงๆ เจ็บจี๊ดๆ มาเป็นพักๆ ง่วงนอน แต่นอนไม่ได้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เขาบอกว่ามดลูกขยายตัวค่ะ บางทีก็แอบกลัว อิอิ 😂

VIP Member

มดลูกขยายรึป่าวค่ะแม่ ถ้าเจ็บไม่มีเลือดออกก้อคงไม่เป็นอะไรค่ะแม่

เป็นค่ะ แต่พอเข้า 6 สัปดาห์ปวดลดลง แต่น้ำหนังนี้เพิ่มขึ้น

เหมือนกันเรยค่ะแต่ตอนนี้หนูอายุ22ปีแร้วจ้าลูก3แร้วค่ะ

ตอนนี้ท้องได้สามสัปดาห์ เป็นเหมือนกันเลยค่ะคุณแม่

เปนเหมือนกันค่ะ.บางทีก็หน่วง.บางทีก็จี๊ด ..5 สัปดาห์.

VIP Member

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกว่ามดลูกขยายค่ะ 😄

เป็นเหมือนกันค่ะ เชิงกรานขยายเรยม่สงสัยอะไร