ปรึกษาหน่อยค่ะแม่ๆ

ต้องบอกก่อนนะคะว่าตอนนี้ ตั้งครรภ์ได้ 9w4d แล้ว แฟนเราคิดว่าเรามีคนอื่นตลอดเลยค่ะ เราเครียดมาก เราบอกว่าเราไม่ได้อะไรกับใคร คนท้องอ่ะ จะไปมีอะไรกับคนอื่นได้ยังไง แต่เขาไม่เชื่อ เขาให้เหตุผลเราว่า ขนาดเรายังมีอะไรกับเขาได้เลย แล้วทำไมเราจะไปมีอะไรกับคนอื่นไม่ได้ ตอนนี้เราเครียดมากๆ เขาใช้อะไรคิด มืดแปดด้าน ตอนนี้เราบล็อกเขาทุกทางค่ะ เขาชวนเราทะเลาะทุกวันทุกเรื่อง ปราสาทจะกิน เราเลยต้องบล็อก กลัวความคิดตัวเองค่ะ เคยคิดฆ่าตัวตายหลายรอบ เพราะมันเป็นความเครียดที่สะสม แม่ๆว่าเราควรจะทำยังไงดีค่ะ แล้วเราจะทำยังไงกับพ่อของลูกดีค่ะ