54 ตอบกลับ

30+2ค่ะ น้ำหนักขึ้นมา12กก.แล้วค่ะ ท้องขนาดเท่าๆกันเลยค่ะ

มาทำน้ำหนักน้องให้ได้3กิโลขึ้นกันค่ะ555

คือดีมากเลยค่ะบ้านนี้แค่6เดือนบานไปทุกสัดส่วนเลย🤣🤣

คุณแม่บ้านนี้คิดไว้แล้วค่ะ ถ้าบานทุกส่วนจะไปดูดไขมันค่ะ555

27 ส.ค. ค่ะ 28week น้ำหนักแม่ขึ้นมา 7 โล ลูกหนัก 1156 กรัมค่ะ😊

ขอเค้าตอนนั้น ลูกหนักประมาณ1.3ค่ะ หมอว่าเกินเกณฑ์ สงสัยแม่ตัวใหญ่😂

สิงหาเหมือนกันค่ะ แอบอิจฉา บ้านนี้ขึ้นมา10โลแล้ว🤣

อย่าอิจฉาเลยค่ะคุณแม่ กลัวลูกนะน้ำหนักไม่ถึง3โลมากๆค่ะ

ขึ้นมา6-7โลค่ะ นัดผ่า17สิงหา แต่ท้องใหญ่มากค่ะ😆

ใช่ค่ะ ปวดหลัง ปวดขาไปหมดเลยค่ะ😆

29+4 week 15สิงหา นน.ขึ้นมา10กิโลค่ะ ไม่รุ้ลงแม่รึลูก😂😂😂

ยังไม่รุ้เลยค่ะเเม่

27สิงหาค่ะ ขึ้นมา10โล คาดว่าน่าจะอยู่กะแม่หมด😂😂😂

รักคุณแม่ค่ะ เลยฝสกไว้ก่อน😂

VIP Member

30 w ขึ้นมา12โลละจ้า แต่หุ่นยังเท่าเดิมอยู่เลย😆

หุ่นดูไม่ออกเลยค่ะ ว่าน้ำหนักขึ้น12โล

ขึ้นมาตั้งประมาณ 15 โลแล้วค่ะ ท้อง 2 อึดอัดมากๆ😅

ขึ้นแค่ท้อง อึดอัดสุดเลยค่ะ😂

37วีค 6 วัน ขึ้นมา 20 กก.เเล้วค่ะบ้านนี้ ท้องเเรก👶

เดือน1-5 บ้านนี้เเพ้หนักมากเหมือนกันที่ เเบบเป็นลมเลย กินอะไรไม่ได้ ได้กินอะไรก็เหม็นไปหมด พอหลังจากห้าเดือนกินได้บ้างก้อเน้นไข่ นม มีกินก๋วยเตี๋ยว กินข้าวปกติ เเล้วก็ผลไม้ค่ะ เเล้วก็ยาบำรุงที่หมอให้ เเต่ว่าช่วงนี้จะกินจุกจิกมาก เพราะเวลากินกินได้นิดเดียวเเน่นท้องเเล้ว เเล้วก็หิวบ่อย😆😊น้ำหนักก็พุ่งกระฉูดเลยค่ะ