4 ตอบกลับ

VIP Member

ได้ค่ะ บ้านนี้ กินนมแม่ + นมผง ตอน2เดือน เนื่องจากแม่เป็นฝีที่เต้านมต้องผ่า หย่านมแม่ตอน 6เดือน กินนมแม่ที่สต็อคต่อ จนถึง9เดือน ตอนนี้น้อง 1ขวบ กินนมผงล้วน ** แนะนำนมผง S26gold กล่องทอง สูตร1 600g. 508 บาท สารอาหารครบถ้วน และเป็นนมที่คุณหมอแนะนำและการันตีว่าเป็นนมผงที่ดีที่สุด น้องกินตั้งแต่2เดือน จรถึง 1ขวบแล้ว น้องแข็งแรงดี น้ำหนักตัวดีค่ะ ลองดูนะคะ

เอนฟาแล็ค กับ เอนฟาโกรขับถ่ายดีค่ะ เราคิดไว้จะให้ลูกดื่มยี่ห้อนี้คะ

VIP Member

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

นี่ค่ะ