121 ตอบกลับ

เปนกำลังใจให้นะคะ เรากำลังมีชีวิตที่แฮปปี้ขึ้นแน่นอนค่ะ

สู้ๆจ้า คุณแม่สวยอยู่แล้วต้องสตรองเพื่อลูกด้วยนะคะ 🤗

สุ้ๆค่ะเเม่บ้สนนี้ก็เลิกไปตั้งเเต่ยังไม่คลอดน้องเลย

เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และน้องนะคะสู้ๆค่ะ✌🏻✌🏻

สู้ๆนะคะแม่ เก่งมากเลยที่ไม่ท้อไม่บั่นทอนตัวเอง

สู้ๆน่ะค่ะ คุณเเม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ🤗🤗

VIP Member

สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้อีกแรงค่ะ ✌🏻✌🏻✌🏻

ดีใจด้วยนะคะเเม่ เค้าเป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆ

สุดยอดเลยค่ะคุณแม่ สู้ๆเพื่อตัวเล็กน่ะค่ะ

เก่งที่สุดค่ะ บ้านนี้ก็8เดือนกว่าแล้วค่ะ😊😊