82 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก้เป็นจ้า 16 สัปดาห์ 6 วัน บังคับตัวเองนอนตะแคงทุกคืน

TapFluencer

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เหมือนท้องปูดแข็งมาด้านซ้ายทุกเช้า

VIP Member

ลูกน่าจะอยู่ฝั่งซ้ายแหละค่ะแม่ ของเราลูกแบนราบมากเลย

ไม่เป็นไรค่ะแม่ แค่มดลูกลอยตัว นอนตะแคงก็ไม่เป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ เป็นด้านซ้าย เป็นก้อนแม่แบบจุกนิดๆ

พยายามอย่านอนหงายนะคะ มดลูกลอยตัว นอนตะแคงดีกว่าค่ะ

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้ก็เป็นคะ15w ปูดขึ้นด้านซ้าย เป็นก้อนๆเลยจ้า

VIP Member

เป็นค่ะ 6เดือนแล้วยัง นินหงายอยู่ ตะแคงไม่ได้เลย

VIP Member

ตอนท้องเปนข้างซ้ายเหมือนกันคะ ได้น้องผู้หญิง

บ้านนี้ก้อเป็นข้างขวาค่ะน้องโก่งตัวค่ะ34+2ค่ะ