50 ตอบกลับ

บ้านนี้คัดเต้านม ลองตรวจขึ้นจางๆก่อนค่ะ แต่ละคนอาการไม่เหมือนกัน

ทางเรากินข้าวต้มไม่ได้ค่ะ กินได้แต่นมและอิ่มดี ข้าวชนิดใหม่ค่ะช่วง3เดือน ค่ะ เหม็นข้าวค่ะ อยากกินแต่ของเปรี้ยวๆ ค่ะ

รู้ตอน5วีคค่ะ รู้สึกเหนื่อยง่าย เวียนหัว ใส่กระโปรงเเล้วคับเอว

TapFluencer

5สัปดาห์ค่า อ้วกทุกวัน กินไรไม่ได้ นอนตลอดเวลาค่า

รู้ตอนจะ5เดือนเลยค่ะไม่มีอาการอะไรเลยไม่แพ้ท้อง

แม่ไม่สังเกตุประจำเดือนหรอคะ?

รู้ตอน5วีค3วันค่ะ ฝากตอน7วีค6วันปัจจุบัน21วีคค่ะ พอตรวจเจอก็แพ้เลยค่ะเคยชอบอะไรก็แพ้ อาเจียน เวียนหัว อ่อนเพลีย สิวขึ้น

รู้ตอน13วีคเลยค่ะ ไม่มีอาการแพ้อะไรเลยค่ะ

3สัปดาห์ค่า เหตุเกิดจากการเจ็บหัวนมมากกก

7วีคค่ะ รู้สึกว่ามีพุงที่แขม่วไม่ลงจ้า55555

ปกติ ปจด มาตรงค่ะ ไม่มา 1 วันก็ตรวจเลย