33 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

แล้วแม่ท้องมั้ย​คะ

ลองอีกรอบดีกว่าค่ะ

ลองแล้วค่ะ​ ยังจาง​อยู่​ คงต้องรออีกหน่อย ขอถามได้มั้ยคะ​ แบบจุ่มนี่ลวงมั้ยคะ

ตรวจเลือดเลยค่ะชัว

ขอบคุณ​ค่ะ​ เก็บไว้เป็นช้อยสุดท้ายเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ลองตรวจอีกทีนะคะ 😁

ค่ะ

VIP Member

ลองตรวจอีกรอบนะคะ

ค่ะ​ ขอบคุณ​ค่ะ​

แม่บ้านนี้กว่าจะตรวจเจอ ปาเข้าไป3เดือนแล้ว.😂😂

ค่ะ

ตรวจอีกรอบคะแม่ เผื่อความชัดเจน

ขอบคุณ​ค่ะ​

ซื้อแบบจุ่มนะคะ แบบหยดถึงจะไม่ท้องบางทีทิ้งไว้นานก็มีสิทธิ์เห็นขีดจางๆค่ะ

ค่ะ

VIP Member

ลองซื้อแบบจุ่มนะคะ แบบนี้ผลลวงบ่อย จากปสก.เรา

ซื้อมาแล้วค่ะ​ 2อย่างเลย​ ว่าจะลองพรุ่งนี้​ แต่แม่ๆว่าอีก​ 2​ 3​ รึ7​ ค่อย​ตรวจ​ใหม่ค่ะ

ลองตรวจอีกครั้งนะคะแม่

คร้า