ขอพื้นที่ระบายหน่อยนะคะ

ตั้งแต่เราคบกับสามีมาก่อนท้องเขาใส่ใจเราดูแลเราดีมากเราโกรธงอลเขาก็ตามง้อตลอด แต่พอเราท้องเขากลับเมินไม่ค่อยสนใจ แต่เขาทำงานเลิกงานมาเขาก็กลับตรงเวลานะคะไม่ค่อยสุงสิงกับเพื่อนเท่าไหร่ ใส่ใจเราแค่บางครั้งค่ะแต่ช่วงนี้เขากลับเฉยชาพออยู่ด้วยกันก็ไม่มีอะไรสนุกๆชวนกันทำพอเราชวนทำนู่นนี่เขาก็ชอบปฏิเสธ ชวนกินนั่นนี่บอกแพง ไม่เอาไม่กิน บางทีเราเองก็น้อยใจและอึดอัดเหมือนกันนะคะขนาดวันหยุดมีเวลาอยู่ด้วยกันเขาสนใจบุหรี่โทรศัพท์มากกว่าเราอีก ก่อนท้องเขาไม่เป็นแบบนี้เลยแต่เขาก็ไม่หวงโทรศัพท์นะให้เราเช็คได้ทุกอย่าง เราควรทำไงคะอยากกลับบ้านนะคะแต่ทางบ้านเรามีแค่แม่คนเดียวแกไม่มีงานทำรอเงินจากญาติส่งทุกเดือน อึดอัดมากค่ะตอนนี้งานเราก็ไม่มีต้องกินต้องใช้จากเงินสามีและอยู่บ้านสามี ระบายกับใครไม่ได้เลยค่ะอึดอัดมากๆ

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ

VIP Member

ส่งกำลังใจนะคะ💖