37 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอดอีก 4 วันยังไม่มีอาการเลยค่ะ รอนานมากเลย

บ้านนี้38 5 ลุ้นจน ระแวงไปหมดแล้วค่ะ ไม่มีวี่แววเลยจ้าา

กำหนดคลอดวันเดียวกันค่ะ ไม่มีวี่แววเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ 35+1 แล้วมีเจ็บเตือนมีท้องแข็งแต่ยังไม่ถี่จ้า

บ้านนี้38+3อาการมาครบลุ้นทุกวันว่าจะแตกวันไหน😂

บ้านนี้40 4 วีคแล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันจ้า ไม่มีวี่แววที่จะออกเลย

วันเดียวกันเลยแม่ ไม่มีวี่แววเลย

,39+2ยังไม่มีอาการอะไรเรยค่ะ 🥺🥺

ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ 38+4

บ้านนี้38 4เงียบเหมือนกันจ้า