71 ตอบกลับ

17w3dไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะไม่อ้วกเลยสักครั้งกิรอย่างเดียวค่ะ

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้แพ้จน16 วีค ตอนนี้ก็20วีคละยังมีผะอืดผะอม

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ค้ะ จนตอนนี้5 เดือน. ก็ปกติกินได้ทุกอย่าง😍😂

เหมือนกันเลยคะ ไม่แพ้เลย ตั้งครรภ์17W 4D เหมือนกันเลยตอนนี้

น่าอิจฉามากค่ะแม่ บ้านนี่แพ้ตั้งแต่7วีค แพ้หนักมากกก😭

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 23+5 ไม่เป็นไรนะคะ ปกติทุกอย่าง

ดีใจด้วยจ้าที่ไม่แพ้เพราะฮอร์โมนแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ไม่เป็นไรหรอกค่ะแม่ บ้านนี้31วีคไม่เคยแพ้เหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ค่ะ กินได้ทุกอย่างตอนนี้ 22+3แล้วค่ะ ❤️

บ้านนี้ตอนท้องก็ไม่เเพ้อะไรเลยจ้า งงอยู่เหมือนกัน