66 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นค่ะ ลานนมใหญ่ขึ้น คล้ำขึ้นมากกกก ตามด้วยคนค่ะว่าจะหายไหม

เป็นเหมือนกันค่ะ😅ไม่ดำมากค่ะ เป็นสี่น้ำตาลอ่อนๆ😅ใหญ่นิดนึง

บ้านนี้เหมือนกันเลยคะทั้งใหญ่ทั้งดำกลัวหลังคลอดจะไม่หายดำ

ของเราไม่เป็นสีดำ เป็นสีชมพูเหมือนเดิมแต่ใหญ่ขึ้นเล็กน้อย

บ้านนี้หัวนมเล็กเท่าเดิมค่ะ มีแต่เต้าที่ใหญ่ขึ้นค่ะ

แบบนี้เลยค่ะทั้งใหญ่ทั้งดำบางทีก็แอบกลัว😆

เหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้คลอดแล้ว ใหญ่มากแม่55

VIP Member

ปกติค่ะ แม่ทุกคนท้องเป็นลานนมจะกว้างขึ้น

VIP Member

ไม่หายจร้าจนลูกโตก็ไม่หายแต่สีจะจางลง

บ้านนี้เต้าใหญ่หัวนมก็ใหญขึ้นมากค่ะ