867 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ 😭 แต่ปล่อย พยายามไม่คิด สังเกตุแฟนเอาว่าเค้ามีอะไรปิดบังมั้ย ? ส่วนมากจะเปิดใจคุยกะเค้ามากกว่า จะได้เคลีย ไม่คิดเยอะ 😊 ห่วงลูกในท้อง

ฝันเหมือนกันค่ะ สุดท้ายความฝันมันก็กลายเป็นจิง (หรือเป็นคนเซ่นแรงก็ไม่รู้ฝันอะไรมักจะเกิดขึ้นจิงเหมือนรู้อะไรล่วงหน้า)ฝัน3ครั้งจับได้3ครั้ง5555

มะคืนฝรรว่ามี ผญ 2คนมาอ่อยผัวตัวเอง ทางนี้ก้เร่นด้วย ทนใม่ใหวถือมีดอีโต้เข้าใปถามเรย จะเอาใง 😆😆 ทั้งผัวทั้งผญ ตกใจต่างคนต่างใปคนละทิศละทางเรย 5555

เป็นค่ะ เพราะอยู่คนละที่กับแฟน เรามาคลอดที่บ้านเราเขาทำงานที่บ้านเขา ปกติอยู่บ้านแฟนค่ะ ปกติแล้วเขาก็เฉยๆ เราท้องเขาก็เฉยๆเลยคิดมากจนไปฝันค่ะ

เราฝันเหมือนกันค่ะ ช่วงท้องใหม่ๆ อาจเพราะ เรากังวลไปเอง อะไรหลายอย่าง เด่วนี้ใกล้คลอดไม่ฝันเเล้วค่ะ แต่จะฝันว่าคลอดลูก ฝันอุ้มเด็กอะไรแบบนี้แทน 🥰

เหมือนกันเลยค่ะฝันว่าได้อุ้มลูกตัวเอง

บ้านนี้ไม่ฝันค่ะเเต่พ่อของลูกเขาไม่เคยสนใจเรากับลูกเลยค่ะ พุดให้เราเสียใจร้องไห้ทุกวัน เราก้ทนน่ะค่ะเพื่อล฿กแต่ไม่รุ้จะทนได้เเค่ไหน😂😂😂😂

เมื่อปัญหานั้นเกิดจากคนทั้งคู่.หากจิตตกคิดมาก ก็นึกถึงความดีของคู่รักเราจะได้ไม่ทุกข์. และมีโอกาสพูดคุยเพื่อปรับ เริ่มต้นกันได้ใหม่ครับ

เราฝันบ่อยมาก ทั้งที่ไม่ได้คิดอะไรเลย แต่ชอบฝัน ในฝันพอรู้ว่าสามีนอกใจ มันเสียใจ ทรมาน มันเจ็บ บอกไม่ถูก พอตื่นมา ถึงกับขั้นซึมเลยค่ะแม่😂😂

VIP Member

เราก็ฝันค่ะร้องไห้ด้วยตื่นมาร้องแฟนโอ๋ พอเค้าโอ๋แหละไม่คิดมากดีขึ้นนะคะ จะมีนอยด์ๆเวลาไม่สนใจบ้างคุยกันอาทิบายไห้เขาฟังเวิร์คสุดค่ะเเม่

VIP Member

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ ตื่นมาดุแฟนใหญ่เลย สรุปคือฝัน อย่ากังวลไปนะค่ะ คุณแม่ร้องไห้ลูกรับรู้ได้นะค่ะ คิดสะว่าแค่ฝันนะค่ะ ไม่ใช่เรื่องจริงค่ะ