47 ตอบกลับ

ถ้าฝากที่ รพ รัฐ จะซาวน์ไม่บ่อยค่ะจะมีรอบตามช่วงอายุตั้งครรภ์ค่ะ

TapFluencer

ฝากรพ.รัฐเขาซาวแค่2รอบปกติค่ะถ้าอยากดูน้องต้องไปซาวเองที่คลินิก

พึ่งซาวครั้งเดียวตอน4เดือน ตอนนี้ 8เดือน หมอยังไม่ซาวเลยคะ รพ รัฐ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ7เดือนแล้วเผิ่งซาวไป2รอบเองค่ะ.รพ.รัฐ

เราท้องคนที่ได้27wโรงพยาบาลรัฐ ตอนนี้ได้ซาวด์ครั้งเดียวค่ะ

เหมือนกันเลยคะตอนนี้23สัปดาพึ่งได้ซาวรอบเดียวหมอบอกว่าถ้าอยากซาวต้องไปซาวที่คลีนิค

TapFluencer

รพ รัฐ ขึ้นกับเคสค่ะ ของเราครรภ์เสี่ยงสูง ซาวด์ทุกเดือน

บ้านนี้32w3dหมอยังไม่อัลตร้าซาวน์เลยค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย

เราฝากรพรัฐค่ะ หมอนัดทุกอายุครรภ์ 1เดือน+1วันตลอดนะคะ

ฝาก รพ รัฐ ได้ซาวด์แต่ไม่ได้เห็นเหมือนเดิม5555 เหนื่อย

ทางนี้ฝากรพ.รัฐ แต่ไปซาวน์ที่คลีนิคทุกเดือนค่ะ