46 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนท้องแรกเป็นหนักมากรักแร้ดำมีกลิ่น ตามตัวเหมือนขี้ไคลขึ้นพอคลอดลูกหาย ตอนนี้ท้องสองไม่มีกลิ่นตัวขี้ร้อนตัวดำขึ้นเริ่มมีเหมือนขี้ไคลขึ้นอีกแล้วขนาดอาบน้ำวัน5-6รอบ

หลังคลอด จะดีขึ้นเองเรื่อยๆจะเเม่อาจจะไม่เหมือนเมื่อก่อนเเต่มั่นดูเเลเดี๋ยวก็เหมือนเดิมจ้า เเต่หุ่นอาจจะไม่เหมือนเดิม 555บ้านนี้ค้าง10โล ไม่ลงซักที

ดำมากค่ะจั๊กแร้คอดำเป็นเส้นๆแถมมีกระขึ้นเพียบเลยค่ะเหมือนคนไม่ขัดขี้ไคลเลยอ่า55

บ้านนี้ดำและหมองมากคะเหมือนคนสกปรกขัดเท่าไรก้อไม่ออกหวังว่าหลังคลอดจะดีขึ้น

VIP Member

ทั้งดำทั้งแตกค่ะนี่คลอดมาได้3เดือนล่ะท้องยังไม่หายดำเลยรอยแตกลายก็ยังดำอยู่

หลังคลอดเดี๋ยวผิวก็ดีขึ้นนะคะ😊 แต่แม่บ้านนี้ไม่เป็นเพราะทาครีมตลอดเด้อออ

VIP Member

บ้านนี้คะ ตอนนี้กำลังจะหายดำแล้วลูก2เดือนใกล้จะเหมือนเดิมแล้ว

คอ ข้อพับต่างๆ หัวนม จั้กแร้ ดำมาก ส่องกระจกที่ตกใจตัวเองค่ะ😅😅

หลังคลอดเดี๋ยวผิวก็ดีขึ้น อีกอย่างก็ต้องดูแลผิวตัวเองไปด้วย

รักแร้ดำ ลานนมใหญ่และดำกว่าตอนท้องแรกมากค่ะ ตอนนี้ 23 สัปดาห์