7 ตอบกลับ

B Gift เลยค่ะ เราผ่าคลอดเลยไม่มีน้ำนมเลย ตัดสินใจซื้ออาหารเสริมตัวนี้มากิน น้ำนมไหลตลอดเลย เสมอต้นเสมอปลายมาก ไม่มีลดน้อยลงเลย ลูกกินอิ่มทุกมื้อ เราเลยกินตลอด เอาไว้จะหย่านมเมื่อไรถึงเลิกกิน 555

เรากินชาสมุนไพร ชาอุ่นรักคะ กินซองเดียวน้ำนมเยอะเลย สิ่งสำคัญที่สุดคือต้องขยันปั๊มคะทุกๆ2-3ชม. ไม่เว้นกลางคืน ชาสมุนไพร ยาประสาน้ำนม อาหารเสริมเพิ่มน้ำนมมันแค่ตัวช่วยคะ

ตอนท้องลูกเราเคยกินยาประสระน้ำนมนะ เห็นว่าเป็นสมุนไพรไม่น่าจะมีอันตราย แต่ปัจจุบันบันไม่น่ามีขายแล้ว ถ้ามีก็คงหาซื้อยาก

ถ้าเอาปลอดภัยแน่ๆ ก็ b gift นี่แหละ ส่วนผสมสมุนไพรธรรมชาติล้วนๆ ผ่านอย.ด้วย กินได้ทุกวันไม่เป็นอันตรายแน่นอน

เคยกินแต่น้ำหัวปลีบรรจุขวดอ่ะ ไม่มั่นใจว่าเป็นอาหารเสริมไหม รสชาติโอเคเลย น้ำนมก็ไหลดีด้วย

กินแกงหัวปีหรือน้ำขิงค่ะ

ลองยาประสะน้ำนมดูค่ะ