9 ตอบกลับ

สู้ไปด้วยกันค่ะคุณแม่ บ้านนี้ก็พลาดเหมือนกัน ไม่มีความพร้อมอะไรหลายๆอย่าง เราแพ้ท้องหนักจนแอดมิทรพ. ท้อง4เดือนแล้วยังไม่หายแพ้ พ่อเด็กก็ไม่ได้ใส่ใจเราเท่าที่ควรค่ะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆค่ะ..คุณแม่บ้านนี่เหมือนกันโดนหนักตั้งแต่รู้ว่าท้องทุกวันนี้ไปหาหมอคนเดียวซื้อของคนเดียว..เคยคิดอยากตายแต่เพราะลูกเลยทำให้มีกำลังใจอยู่ต่อตอนนี้8เดือน

สู้ต่อไปและเป็นกำลังใจให้คะ เขาไม่แคร์ก็ปล่อยเขาค่ะ เพราะเรามีกำลังใจอีกคนที่ยังอยุ่กับเราคิดถึงตัวเล็กไว้เยอะๆนะคะ

สู้ๆน่ะคะ ตอนนี้เราจะท้อแท้ เพราะพ่อเด็ก แต่เชื่อเถอะคะว่า ลูกคลอดมา จะทำให้เรามีความสุขขึ้นคะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ยิ่งมาท้องช่วงโควิดด้วย อดทนนะคะแม่ๆ

สู้ๆนะคะ เห็นหน้าน้องแล้วจะมีกำลังใจทำทุกๆอย่างค่ะ ❤️

เลือกทางที่คิดว่าตัวเองมีความสุขค่ะ ไม่ไหวอย่าฝืนค่ะ

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ

สู้นะคะ เพื่อตัวเล็ก