9 ตอบกลับ

ทำไมสมัยนี้มีแต่ผู้ชายเลวๆนะไม่ติดหญิงก้ติดการพนันไม่ก้ขี้เกียจให้เมียหาเลี้ยงอิจฉาคนที่เขาได้แฟนดีๆนะค่ะส่วนเราแฟนไม่สนใจติดการพนันจนครอบครัวพัง#แม่เลี่ยงเดี่ยวค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

สามีใหม่หาเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะแม่ ดูแลลูกและดูแลตัวเองไห้ดีๆ หายากนะคะผู้ชายสมัยนี้ ที่จะรักเราและรักลูกเราด้วย สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้

ใช่ค่ะ

TapFluencer

ผัวใหม่หาตอนไหนก็ได้ค่ะแม่ ตอนนี้ดูแลตัวเอง เตรียมพร้อมสำหรับการคลอดและเลี้ยงลูกและวางแผนทางการเงินมากกว่า อันนี้คือสิ่งสำคัญ

เตรียมของเรียบร้อยเเล้วค่ะเเม่ รอเเค่น้องคลอด ขอบคุณค่า❤️

ของน้องไม่มาอยู่ด้วยเป็นเดือนแถมยังนอกใจคลอดแล้วจะหาใหม่แน่นอนคะ แต่ลูกสำคัญสุด🥰

เนอะเเม่❤️

แล้วผัวใหม่จะรักลูกเรามั้ยค่ะ?

อยู่ด้วยกันตอนนี้ รอเเค่ลูกคลอด อยู่กับสองคนหน้าจะโอเคกว่ามีพ่อเเบบนี้นะคะหมดความอดทนค่ะเเม่

TapFluencer

สู้ๆค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณค่า❤️

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ

ขอบคุณค่าเเม่ ขอให้ผ่านไปเร็วๆ

แบบนี้ หาผัวใหม่เรยค่ะ

รอทุกอย่างลงตัว หาเงินให้น้อง เเม่ก็ไม่ไหวแล้วเห

Super Mum

สู้ๆนะคะ คุณแม่ ❤️

ขอบคุณค่า❤️