ส่งต่อเครื่องปั๊มนม​ imani.​ I2. Plus

ตั้งราคาไว้ที่​4,700ค่ะ​ ใช้เองค่ะ​ ประกันหมด​ 11/23​ ไม่ได้ใช้ตั้งแต่เดือน​05/23เพราะย้ายงานไม่มีเวลาปั๊มค่ะ​ ต้องการใช้เงินจึงขายค่ะ​ ถ้าหากรับราคานี้มีของแถมให้​3อย่างค่ะบำรุงนมเอนฟา1เลซิติน1ถุงเก็บนม หรือแม่ๆมีสนใจให้ที่ราคาเท่าไหร่แจ้งมาได้คุยกันก่อนนะคะถ้าโอเคจะส่งต่อเลยค่ะ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ ติดต่อ​ แอดไลน์​ dexmon59 #ของใช้คุณแม่มือใหม่​ #เครื่องปั๊มนม #IMANI

ส่งต่อเครื่องปั๊มนม​ imani.​ I2. Plus
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ