ตั้งชื่อกันจ้า ?

ตั้งชื่อให้น้องกันหน่อยค่า ผู้หญิง ขอตัว ม.ม้า นะคะ ??

ตั้งชื่อกันจ้า ?
261 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น้องโมกุน น้องมีนา น้องน้ำมน น้องมัดหมี่ น้องมัดไหม น้องแมมมอส น้องมิกิ

มิลินค่ะ เคยคิดไว้ว่าถ้ามีลูกสาวจะตั้งชื่อนี้ แต่ได้ลูกชายซะก่อนค่ะ 😂

มิลิน มาหย่า มีฝัน มันเดย์ โมเน่ต์ มายเดียร์ เพราะน่ะค่ะ

มิลิน มิลิลิน มิเชล มิเกล มิโส้ะ เมลิสซ่า มีเรนด้า 👍❤️

มิลิน น่ารักดีนะคะเป็นชื่อที่เรากับเเฟนคิดไว้

น้องมิ้น มีน มาย มีนา มุก มะเหมี่ยว มินนี่ เมย์

มีดี เมก้า ไมด้า เมเบล เมเบื้ล โมญ่า เมญ่า

ลูกสาวสองคนคะพี่ชื่อโมจิน้องชื่อโมเมคะ

มุกกี้ / มิ้ม/ มิ้นท์/มิ้ว/มิ้ง/ม่อน/มะหมี่

น้องมุก หมวย น้องโมเม้นค่ะน่ารักดี😊