135 ตอบกลับ

ลูกชาย เป็นลูกครึ่งไทย-อังกฤษ-ออส ชื่อโคดี้ค่าา (Cody)

บ้านนี้ลูกชายทั้งสอง พี่คอปเตอร์ กับ น้องคูเปอร์

บ้านนี้น้องเป็นผู้ชาย ตั้งชื่อว่าอาเธอร์จ้าาา

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ตั้งชื่อว่าน้องเสือค่ะ.🐯🐯

ผู้ชายทั้ง2ค่ะ คนพี่ ชื่อไอซ์ คนน้องชื่อเอิร์ธ​

พ่อน้องตั้งว่าอคิณค่ะ เด็กผช.แต่ยังไม่คลอดเลย

น้องกอหญ้า ค่ะ คุณพ่อขอตั้งแต่ยังไม่ท้องเลย😂

พิมพ์นลิน(น้องฟูฟู่)​คลอด​ ส​ 10 สิงหานี้ค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกชายคะ ตั่งชื่อว่าน้องเจ้านายคะ

บ้านนี้ คลอด 1 สิงหา ผู้หญิง ชื่อน้องอบอุ่น ค่ะ