37 ตอบกลับ

แล้วแบบนี้ ญ หรือ ช คะ ซาวด์2รอบหมอก็บอกว่า ญ แต่คนแก่แถวบ้านชอบทักว่าได้ลูกชาย🤣

แบบนี้ผู้หญิงมั้ยคะแม่ๆ แต่หมอบอกผู้หญิงค่ะแต่เราไม่แน่ใจซาวด์ตอน21วีคค่ะ

บ้านนี้หมอก้อบอกลูกสาวค่ะเป็นกลีบแบบนี้เลยตอนนี้38+3วีคลุ้นตอนคลอดอิกที5555

ตอนนี้ได้ 32 วีค กับ 1 วันค่ะ พึ่งได้รู้เพศลูกว่าได้ลูกสาวค่ะ กลีบชัดมาาาาก

เราไม่ได้ลุ้นเลยค่ะ ตรวจNiptตั้งแต่10w ก็รู้ผลเลยว่าผู้ชายค่ะ😊

เป็นกลีบ เหมือนเครื่องหมายเท่ากับ ได้ลูกสาวค่ะคุณแม่🥰

ไม่คลาดเคลื่อนแล้วใช่ไหมคะแม่🙏

บ้านนี้ก้อไปซาวด์ทีคลินิกค่ะผลออกมาเป็นผญจ้า ภาพเหมือนคุณแม่เรย

บ้านนี้ก็แบบนี้ แต่เป็นไข่555 ซาวด์หญิงออกมาชาย

ซาวทุกเดือนเลยค่ะ แต่น้องหนีบไว้ตลอดจ้าไม่อ้าขาเลยสักครั้งเดียวก็เลยคิดว่าผู้หญิง

ลูกสาวค่ะ ของเราก็เห็นกลีบชัดแบบนี้เลยอิอิ ยินดีด้วยนะคะ

จ้าแม่ขอให้เป็นอย่างที่หมอยืนยัน

บ้านนี้ได้ลูกชายจะเป็นแบบนี้ค่ะ ไข่ชัดเจน