15 ตอบกลับ

VIP Member

ฝากได้เลยค่ะ บ้านนี้ฝากช่วง1เดือนแรกเลย ฝากเร็วได้เจาะเลือด ได้เจอหมอตรวจเร็วค่ะ

ไปฝากได้เลยคะตั้งเเต่รู้ว่าท้อง!!เพราะปกติจะฝากท้องไม่เกิน3เดือนนะคะเเม่😊

ฝากได้เลยค่ะ บ้านนี้ฝากตั้ง1เดือน ตอนทราบว่าท้องก่อฝากเลย

ฝากได้เลยค่ะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีต่อตัวแม่และเด็ก

ฝากได้เลยค่ะ จะได้บำรุงเนิ่นๆ เราฝากตอน7week

ฝากได้เลยค่ะ บ้านนี้ไปตั้งแต่เจอสองขีดจางๆ

ฝากได้เลยคะ ยิ่งเราฝากเร็วยิ่งดีกับลูกคะ

VIP Member

ฝากตั้งแต่รู้ว่าตั้งท้องเลยค่ะ

ฝากเร็วที่สุดยิ่งดีจ้า

บ้านนี้ฝาก6วีคค่ะ