43 ตอบกลับ

บ้านนี้​ 15w​ น้ำหนักลดจนหมอขอให้เพิ่มน้ำหนักให้หน่อย​ ท้องไม่ออกเลยค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้นโลแรกตอน 22w ต้องเริ่มออกตอน 25w เลยค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 13w4d ตอนก่อนท้องหนัก65 มาตอนนี้หนัก51 ทั้งๆที่ก็กินปกติ

บ้านนี้ตอน13wแม่น้ำหนักลงไป3โลเพราะแพ้ท้องมาขึ้นตอน16wคะหายแพ้แล้วคะ

ท้องแรกท้องสาว บางคนท้องออกตอน 6 เดือนค่ะ แล้วแต่ร่างกายเราด้วยค่ะ

ใจเย็นค่ะแม่ค่อยเป็นค่อยไปนี่น้ำไม่ขึ้นเกือนจะ5เดือนแล้วคร้า

บ้านนี้20+3 ท้องยังไม่ออกเหมือนกันคะ เเต่ว่าน้ำหนักขึ้นอยู่คะ🥰

เหมือนกัน15สัปดาห์นำ้หนักยังเท่าเดิมท้องก้เล้กขนาดท้องคนที่2

3เดือนแรกจะไม่ออกเลยค่ะ ถ้าท้องแรก ของเรามาออกตอน 7เดือน

แค่13สัปดาห์เอง จะออกช่วง19-24 สัปดาห์โน่นค่ะ อย่าคิดมาก