7 ตอบกลับ

เท่ากันเลยค่ะบ้านนี้มีมูกเลือดออกมาไปหาหมอหมอบอกให้กลับมารอที่บ้านดพราะแม่ไม่ปวดท้องเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 38 วีคแล้ว เงียบกริบจ้ะ มีอาการปวดหลังปวดเข่า สงสัยรับน้ำหนักลูกเยอะ 😮‍💨😮‍💨 สู้ๆค่ะแม่

ถ้าปวดๆหายๆ เป็นอาการเจ็บเตือนค่ะ ถ้าปวดแบบไม่หายคืออาการเจ็บจริงค่ะ

Super Mum

ใกล้แล้วค่ะแม่

TapFluencer

ใกล้เเร่วคร้า

ใกล้แล้วค่ะ

คลอดยังคะ

วันนี้ก็รู้สึกปวดหน่วงๆเบาๆแต่ร้าวไปหาเอวเลยคะน่าจะใกล้แล้วมั้งเนาะวันนี้ฉี่ไป7-8รอบถ่ายไป2รอบปกติจะถ่ายวันเว้นวันขอให้คลอดง่ายๆคลอดเร็วๆด้วยเถอะอยากแตกแล้ว