43 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ​แม่​ บ้านนี้ก็ติดเหมือนกันค่ะติดตอนคลอด​ กินน้ำอุ่น​และพักผ่อน​ให้เยอะ​ๆนะ​คะ​ ขอให้ปลอดภัย​ทั้ง​แม่​ทั้ง​ลูก​

สู้ๆคะแม่ โควิดไม่น่ากลัวน่ะคะ บ้านนี้ก็ติดตอน 26 วีคคะ ตอนนี้กำลังรักษาตัวเองเหมือนกันคะ สู้ๆไปด้วยกันน่ะคะแม่

ขอโทษนะค๊ะ เราลงปอด ได้ ยาพิฟาเรียไหค่ะ

สู้ๆนะคะเดี๋ยวก็หาย บ้านนี้ติดตอน2เดือน กว่าจะผ่าน14 วันใจจะขาดเลย ฉีดวัคซีนครบแล้วก็ติดนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้แม่และน้องปลอดภัย และหายไวไวค่ะ อัพเดทบ้างนะคะรอฟังข่าวดีค่ะ

สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้แม่และเด็กปลอดภัยและหายป่วยไวๆนะค่ะ

TapFluencer

แม่บ้านนี้ก็ติดตอน6เดือนค่าา หายไวๆนะคะ ทานนม ทานยาบำรุงน้อง ด้วยนะคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เพิ่งหายจากโควิดเหมือนกัน ขอให้แม่หายไวๆนะคะ ❤️

สู้ๆๆนะแม่บ้านนี้ติดมาได้นอนโรงบาล7คืนแร้ว 32สัปดาห์

สู้ๆนะคะ ดูแลตัวเองดีๆ เดี๋ยวก็หายค่ะ ✌🏻✌🏻😊

สู้ๆๆจร้าบ้านนี้32สัปดาห์นอนโรงบาล7คืนแร้ว