47 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ เราก็เป็นแบบแม่เลยค่ะ ทะเลาะกันทุกวันจนดรากลับมาอยู่บ้านเราเอง มันสบายใจดีค่ะ

บ้านนี้ก้เหมือนอยู่คนเดียวค่ะ สามีแทบไม่สนใจไม่ดูแลเลย แต่ก้ต้องทำใจอยู่เพื่อลูก สู้ๆนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะทะเลาะกันเเต่บ้านนี้คือคุณพ่อง้อค่ะ ไม่ได้ปล่อยให้เราอยู่คนเดียวจ้า

สู้ๆนะคะ✌🏻✌🏻ความรู้สึกเหมือนกันเลย ทะเลาะกันบ่อยมาก ตั้งแต่ท้องมาติดสามีหนักมากค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่​ อีกแปปเดียวน้องก็ออกมาอยู่เป็นเพื่อนให้ไม่เหงาแล้วคะ❤️❤️

เข้าใจความรู้สึกแม่นะค่ะ สู้ๆค่ะ นึกถึงลูกให้มากๆ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆน่ะคะ สักวันคุณแม่จะดีขึ้นคะ คิดถึงตัวเล็กให้มากๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี อย่าคิดสั้นค่ะ

ใจเย็นๆ คิดถึงลูกให้มากๆนะคะ สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ต้องผ่านไปให้ได้คะเพื่อลูกแต่ตัวเราเอง