อยากทราบรายละเอียดค่ะ

ตอนไปฝากท้องแรกๆหมอได้อันตราซาวด์ ตอน8วีก เจอน้องแล้ว หมอบอกว่าท้องแล้วค่ะ พอกลับมาบ้านอยู่ไปประมานเดือนกว่า ถ้าจากการนับของการฝากท้องรอบแรกก็น่าจะประมาน อีก2 วัน จะ12วีกค่ะ แต่วันนั้นมีเลือดออกค่ะ แล้วก็รีบไปหาหมอค่ะ หมอบอกว่า ทุกอย่างปกติดี น่าจะเป็นคราบเลือด ที่เรียกว่าเลือดล้างหน้าเด็กแต่ตอนหมออันตราซาวด์รอบสองหมอบอกว่าไม่เห็นหัวใจเด็ก ให้กลับมาทำใจ แล้วกำหนดการนัดอีกทีเป็นวันที่17 มีนา #อยากทราบว่าบ้านไหนเคยเป็นบ้างไหมค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ