101 ตอบกลับ

เป็นทั้งตัวค่ะ ขึ้นเหมือนหัวสิว คันทั้งคืนแทบไม่ได้นอนเลยค่ะ

ของเราเป็นตรงท้องเยอะตรงหลังน้อยคลอดมาปีกว่ายังมีรอยดำอยู่เลย

ยังไม่เป็นค่ะ ปกติทุกอย่าง ได้ 23+5 W รอดูต่อไป 🤣#น้องผู้ชายค่ะ

เราเป็นตั้งแต่เดือนแรกเลยที่แขนกันข้างลำตัว เเต่เป็นน้อย

แม่บ้านนี้ก็ได้ผู้ชายจ้า เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นไม่เยอะ

เป็นค่ะ ตั้งแต่หน้า คอ หลัง หน้าอก แกะจนดำหมดแล้วค่ะ

เป็นค่ะทังตัวเลยค่ะนี้ก็จะคลอดละค่ะเต็มทังตัวค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ที่แขนแต่ไม่เป็นเยอะขนาดนี้ค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ แต่ตอนนี้ย้ายมาที่หน้าแทนแล้ว 😂

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแพ้ฮอร์โมนลูก ได้ลูกชายค่ะ