4 ตอบกลับ

เคยลองค้นข้อมูลอยู่ค่ะ จะกลมจะรี อาจจะเป็นที่มุมเครื่องตอนดูด้วยค่ะ ไม่มีผลว่าจะอันตราย แต่ถ้าถุงตั้งครรภ์ผิวขรุขระอะไรอย่างงี้ค่อยน่ากลัว

ดีใจด้วยนะคะ 😊

บ้านนี้ซาวตอน5 wตอนฝากครั้งแรก ก็เป็นวงรีนะคะ วงรียาวเลย แต่ไม่รู้ว่าอันตรายรึป่าว หมอก็ไม่ได้ว่ายังไงด้วยค่ะ ตอนนี้23wแล้ว

ขอบคุณมากค่ะ หวังว่าจะไม่เป็นอะไรเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ตอน5w.ค่ะ​ หมอบอกถุงกลม​ และพบถุงไข่แดงแต่ไม่พบน้องค่ะ ปล.เราว่ากลมได้รีได้​ แต่ไม่ควรเล็ก​ ลีบ​ แบนนะคะ

อันนี้ รีแบบ ยาวๆนะค่ะ กลัวเค้าไม่สมบูรณ์ค่ะ

บ้านนี้...ครรภ์6wแล้วค่ะหมอบอกเห็นแต่ถุงค่ะนังไม่เห็นตัวเด็กเลย

น่าจะยังท้องอ่อนอยู่ค่ะ เป็นเหมือนกันค่ะ