10 ตอบกลับ

ยินดีด้วย นะคะ รอน้องมาอีก1เดือนจะครบ6ปีเหมือนกันค่ะ🥰🥰 อายุ ครรภ์ไล่ๆกันเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ดีใจที่สุดเลยนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ อยากซาวจะแย่แล้ว 7สัปดาห์☺️

บ้านนี้ยังไม่ได้ฝากครรภ์เช่นกันค่ะ แต่พอดีทำงานที่ รพ.แอบให้คุณหมออัลตร้าซาวด์ให้ก่อนเพราะตื่นเต้นมากค่ะ

ขอบคุณคุณแม่ทุกท่านเลยนะคะ ตื่นเต้นมากจริงๆ ค่ะ

ของเราไม่เจอคะหมอนักซาวใหม่อีก2อาทิตย์

ยินดีด้วยนะคะ อายุครรภ์ไล่ๆกันเลย

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดคลอดน่าจะช่วง ก.ค. -ส.ค.กันนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ ไล่ๆกันเลยค่ะแม่

VIP Member

ยินดีกับคุณแม่ป้ายแดงด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ ตื่นเต้นมากจริงๆ ค่ะ

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะ😍

ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณนะคะ ตื่นเต้นมากๆ ค่ะ

Super Mum

ดีใจด้วยนะคะ🥰

ขอบคุณมากค่ะ ตื่นเต้นมากๆ ค่ะ