9 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันนี้ วันที่27มีนา แต่ยังเงียบกริบเลยคะ ไม่มีวี่แววเลย ครบ40วีคพอดี นน.น้องตอน39วีค 3,200 ตอนนี้ถ้า นน.เพิ่ม กลัวได้ผ่ามากๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด27มีนาค่ะ โดนหมอกระตุ้นปากมดลูกเปิด1เซนก็แล้ว กลับมาบ้านดูอาการ ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 😅

บ้านนี้กำหนด27มีนา คลอดจริง25 มีนา ทั้งโดนกระตุ้น+ยาเร่ง จบด้วยการผ่าเพราะน้องออกเองไม่ได้ หนัก3800

กำหนด คลอด 28 มีนาคมค่ะ บ้านนี้ โดนกระตุ้นเเล้ว เเต่เงียบมากๆเลย ท้องยังไม่ลดเลย น.น น้อง 3000 g เเล้ว

บ้านนี้น้อง นน.3300 g

กำหนดคลอด 28มีนา ไปหาหมอวันนี้ไม่ได้ทำอะไรเรย นอกจากซาวดูน้ำหนักน้องเท่าไหร่

อ้าว หมอไม่กระตุ้นปากมดลูกให้หรอแม่ ของเค้า กระตุ้นตอน39วีค พรุ่งนี้ครบ40 ยังเงียบอยู่🤣

เหมือนกันเลยค่ะกำหนด30มีนาคมอยากแตกแล้วปวดไปหมด

สู้ๆนะคะคุณแม่

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบยุเลย

28มีนาก็เงียบจร้าไม่มีวีแววน้องจะออกมาเลย🥹

28เหมือนกันค่ะ น้องยังเงียบกริบอยู่เลย

แม่ก็40แล้วค่ะไม่วี่แววเลยปวดไม่ไหว

ทางนี้40วีค+2ยังเงียบเลยย