30 ตอบกลับ

บ้านนี้ 34 วีค ซักผ้าเตรียมตะกร้าคลอดเรียบร้อยแล้วค่ะ เป็นวันหยุดยาวเลยเตรียมไว้ หมอบอกอาจเจ็บคลอดก่อนนัดผ่า(นัดผ่า8ม.ค.)

บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่29w ค่า เตรียมครบตอน34w เพราะบ้านนี้มีประสบการณ์คลอดก่อนกำหนดเลยต้องรีบเตรียมค่า ☺️

บ้านนี้ 34+2 w เตรียมครบแล้วค่ะ ซักเรียบร้อย พร้อมใส่ตะกร้าเผื่อฉุกเฉิน เพราะแม่เดินเยอะมากๆๆๆๆค่ะ

ทางนี้หมอแนะนำให้เตรียมตั้งแต่30วิค ตอนนี้ได้33+แล้วเดินไม่ค่อยไหว ดีที่เตรียมก่อน5555

บ้านนี้32วีค พึ่งเริ่มเตรียมค่ะ คุณพ่อทำงานเลยต้องทำเตรียมไว้คร่าวๆ เผื่อฉุกเฉิน

บ้านนี้35วีคซักเตรียมทุกอย่างเรียบร้อยแล้วคะ เตรียม33วีคเหนื่อยมากๆทำคนเดียว

แม่บ้านนี้31+6วีคซักแพ็คเตรียมไว้หมดแล้วค่ะ เตรียมจัดใส่ตะกร้าอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้32w ทะยอยซักเอา ซักที่ต้องเตรียมใส่ตะกร้าก่อน ที่เหลือค่อยซักเรื่อยๆ

เตรียมของแล้วแต่มีบางอย่างยังไม่ครบบ้าง บ้านนี้คุณพ่อจะเป็นคนซักเอง😂😂😂

บ้านนี้กำหนด5มกราคมเตรียมของเรียบร้อยทุกอย่างซักเตรียมเรียบร้อยจ้า