28 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ครั้งเเรกบอกผู้หญิงเเต่ยังไม่100%คะ ประมาณเกือบ7 เดือนซาวด์อีกบอกผู้ชาย100% ตอนนี้38+2 วิคเเล้วคะ หมอก็ยืนยันผู้ชาย

ภาพคล้ายกันเลย บ้านนี้คุณหมอพูดว่าลูกสาวเต็มหน้าเลยค่ะ ไม่มีคำว่า % ยังแอบหวังจะได้ลูกชาย คุณหมอบอกรอทำใหม่นะ 😂😂

น่าจะผญ.นะคะ 20wแล้ว อวัยวะเพศพัฒนาเต็มที่แล้วถ้าเป็นชายจะเห็นมีส่วนยื่นมาตรงกลางชัดแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ใจชื้นขึ้นมามากค่ะ🥰 อยากได้ลูกสาว

รอดูอีกหน่อยค่ะ แรกๆเด็กก็เป็นกลีบหมด เด็กชายจะค่อยๆงอกออกมา

ขออนุญาตถามคุณแม่น้องดิ้น บ่อยไหมคะ เราก็20วีคเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะ มาแค่ตอดๆ ขอให้แข็งแรงนะคะ

บ้านนี้คุณหมอก็บอก ผู้หญิง80%เหมือนกันค่ะ อีก20%รอลุ้น 26w4d

ลุ้นๆค่ะแม่🥰

บ้านนี้ 14 week ป้าหมอบอกเป็นผู้ชาย 95% ค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ใช่ค่ะคุณแม่ 55555

ของหนูหมอก็ว่าผู้หญิงค่ะรูปภาพเหมือนๆกะของพี่เลย☺☺

เห็นเป็นกลีบบัวเลยค่ะ หญิงแน่ค่ะ

ขอให้สมหวังนะค่ะ

บ้านนี้หมอให้เป็นผู้ชาย80%ก็ยังแอบหวัง5555