19 ตอบกลับ

VIP Member

ปฏิบัติการช่วงก่อนไข่ตก 2 วันถี่ๆเลยค่ะ แล้วเว้นช่วงไข่ตกไว้ เพราะสเปิร์มตัวเมียจะทนกว่าตัวผู้ค่ะ พอถึงเวลาไข่ตกโอกาสที่ตัวเมียจะรอดไปผสมกับไข่จึงจะเยอะกว่า ลองดูนะคะ บ้านนี้ทำตอนไข่ตกพอดีแล้วได้ลูกชายค่ะ ขอให้สมหวังนะคะ

ทำแบบนี้เหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาว 🎉🎉

แม่คะ ไป เอา ตำรา ที่ไหน มา ว่า กิน อาหาร อะไรถึงจะได้ลูก ตามเพศ ที่ต้องการ 555 ตลก จัง คุณแม่ ท้องแล้ว เลือกเพศไม่ได้นะคะ นอกสะจากก่อนท้อง ไปหาหมอ ให้หมอ ทำ กิ๊ป ทำคลิ๊ป อะไรนี่เเหละคะ เหมือนพวก ดารา เขาทำกัน แต่ แพงนะคะ คุณแม่

เหมือนแม่ตั้งคำถามให้เค้ามาด่าเลย คนซ้ำเติมยิ่งมีเยอะๆ อยากเลือกเพศตอนมีเพศสัมพันธ์มันยังพอมีทริคค่ะ แต่ผสมออกมาจนทราบว่าตั้งครรภ์แล้วมันเปลี่ยนไม่ได้ ไว้รอท้องหน้านะคะ จากคนอยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

เพศลูกมาตั้งแต่ตอนปฏิสนธิระหว่างอสุจิกับไข่แล้วค่ะ ไม่ใช่จะมากินอาหารแล้วเปลี่ยนเพศได้ แค่เพศน้องยังเล็กมองไม่เห็นแค่นั้นเองค่ะ

บ้านนี้อยากได้ลูกสาวมากเหมือนกันกว่าจะได้ลูกสาว ก้อได้ชาย2คนมาก่อน คนนี้คนที่3ค่อยสำเร็จ สุ้ๆค่ะคุณแม่ เผื่อได้ลูกสาวตามคาดหวัง

ท้องแล้วเลือกไม่ได้จ้ะ บางคนใช้การแพทย์ช่วยยังไม่ได้อย่างที่ต้องการเลย ขึ้นอยู่กับไข่และสเปิร์มล้วนๆ

VIP Member

เพศลูกเลือกไม่ได้คะเเม่😂 ขนาดทำตามท่าที่เค้าว่ากันว่าจะได้ลูกสาวลูกชายยังไม่ตรงเลยคะ✌️

ถ้าเพศลูกเลือกได้จากการกินอาหาร คงไม่ต้องมานั่งลุ้นแล้วจ้าว่าจะได้ชายหรือหญิง🤣

ท้องแล้วจะเลือกเพศไม่ได้ค่ะ ทำได้แค่อธิฐาน ขอกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์เอานะคะ

ไปบนค่ะ ท้องแล้ว เลือกเพศไม่ได้ อสุจิ พุ่งเข้าไปผสมแล้ว ค่ะ รอลุ้นนะคะ